Sunan samfur | Caja EV mai ɗaukar nauyi |
Mataki | Single, Uku, AC |
Input/Fitar wutar lantarki | 240V |
Yawanci | 50Hz, ± 1.5Hz/60Hz, ± 1.5Hz |
Aiki Yanzu | 12A~32A Daidaitacce |
Mai haɗa EV | Nau'in 1 / Nau'in 2/GBt |
Kayan abu | PA66+ Gilashin fiber |
Digiri na IP | IP55 |
Yanayin Aiki | -25 zuwa 60 ℃ |
Ajiya Zazzabi | -40 zuwa 85 ℃ |
Hanyar sanyaya | Yanayin sanyaya |
nau'in 2 šaukuwa ev caja matsakaicin saurin caji shine 7kW, 8A / 10A / 13A / 16A/ 32A bayan shigar da cajar kuma kafin a haɗa bindigar caji da motar, dogon danna maɓallin don saita kayan cajin, danna dogon latsawa. maballin don kiran menu na saiti, gajeriyar latsa don zaɓar gear, kuma dogon latsa don tantance kayan bayan zaɓin kaya mai kyau.
cajin abin hawa na lantarki ev caja EV šaukuwa caji tari shine na'urar caji mai sauƙin ɗauka tare da mota, wani lokacin cajin trolley ɗinku a gareji ba shine mafi kyawun zaɓi ba, idan kuna buƙatar zuwa ofis, tafiya, tafiya kasuwanci, da dai sauransu, ba kwa buƙatar damuwa game da caji, saboda ana iya ɗaukar shi a cikin mota, babu buƙatar neman tashoshin caji da cajin caji, muddin akwai wurin soket na iya caji, mai amfani sosai!
Lokacin siyan abin hawan lantarki, yi tsammanin jin labarin Nau'in 1 da Nau'in caja na 2 EV. Zai iya zama da sauri cikin ruɗani, musamman idan kun kasance sababbi a kasuwar EV kuma ba ku da tabbacin wanne caja ne mafi kyawun zaɓi don abin hawan ku. Abin farin ciki, yawancin yanke shawara za a yanke muku, kuma ba kwa buƙatar damuwa da yawa game da nemo nau'in caja mai dacewa.
Hakan ya faru ne saboda soket na Nau'i na 2 wani soket ne mai fa'ida a Turai, wanda aka ƙera don cajin motocin lantarki. Nau'in cajin farko ne a Burtaniya, kuma zaka iya amfani da shi don cajin kowace motar lantarki muddin kana da daidaitaccen cajin caji. Nau'in caja na nau'in 2 suna da ƙirar 7-pin kuma suna ɗaukar duka biyun guda ɗaya da wutar lantarki mai hawa uku.
Nau'in caja na nau'in 2 yana da filoli guda bakwai, wanda ke sa a sauƙaƙe gano su idan aka kwatanta da sauran nau'ikan caja. Mai haɗin haɗin yana da siffar madauwari kuma yana da gefen saman da ba a kwance, tare da filaye biyu a sama, manyan uku a tsakiya da biyu ma mafi girma a kasan siffar madauwari.
Bugu da ƙari, nau'in igiyoyi masu caji na 2 suna zuwa tare da makullin kulle don ajiye filogi a wurin yayin da yake caji. Mai shi ne kawai zai iya cire kebul ɗin caji daga motar, yana mai da shi mafi aminci, wanda ke taimakawa musamman idan aka yi amfani da shi a tashoshin cajin jama'a.