An ƙididdigewa a halin yanzu | 16A, 32A, 40A, 50A, 70A, 80A |
Aiki Voltage | AC 120V / AC 240V |
Juriya na Insulation | 1000MΩ (DC 500V) |
Tsare Wuta | 2000V |
Tuntuɓi Resistance | 0.5mΩ Max |
Tashin Zazzabi na Tasha | 50K |
Yanayin Aiki | -30°C ~+50°C |
Ƙarfin Shigar Haɗe-haɗe | >45N<80N |
Ƙarfin Shigar Tasiri | > 300N |
Degree Mai hana ruwa | IP55 |
Matsayi Mai Tsare Harshen Harshe | Saukewa: UL94V-0 |
Takaddun shaida | TUV, CE An Amince |
6 Amp ko 32 Amp Cajin Cable: Menene bambanci?
Kamar yadda akwai caja daban-daban na wayoyi daban-daban don haka haka akwai nau'ikan cajin caji daban-daban da nau'ikan toshe na motocin lantarki daban-daban. Akwai takamaiman dalilai waɗanda ke da mahimmanci lokacin ɗaukar kebul na caji na EV daidai kamar wuta da amps. Ma'aunin amperage yana da mahimmanci don ƙayyade lokacin caji na EV; mafi girma da Amps, guntu zai zama lokacin caji.
Bambanci tsakanin igiyoyin caji na 16 amp da 32 amp:
Matsakaicin matakan samar da wutar lantarki na tashoshin caji na jama'a na yau da kullun sune 3.6kW da 7.2kW wanda zai dace da wadatar 16 Amp ko 32 Amp. Kebul na caji mai girman amp 32 zai yi kauri da nauyi fiye da na USB mai cajin amp 16. Yana da mahimmanci duk da cewa ya kamata a ɗauki na'urar caji bisa ga nau'in motar saboda ban da wutar lantarki da amperage sauran abubuwan zasu haɗa da lokacin cajin EV sune; yi da ƙirar motar, girman caja, ƙarfin baturi da girman kebul ɗin caji na EV.
Misali, motar lantarki wacce caja a kan jirgin ke da karfin 3.6kW, za ta karbi halin yanzu har zuwa 16 Amp kawai kuma ko da an yi amfani da cajin Amp 32 kuma aka sanya shi cikin wurin cajin 7.2kW, adadin cajin ba zai kasance ba. ya karu; kuma ba zai rage lokacin caji ba. Caja mai nauyin 3.6kW zai ɗauki kusan awanni 7 don samun cikakken caji tare da cajin Amp 16 na USB.