shafi_banner-11

samfurori

J1772 Nau'in 1 ev cajin adaftan tare da Cable

Takaitaccen Bayani:

Ana iya amfani da wannan kebul ɗin da aka haɗe azaman madadin akan wuraren cajin da ake dasu idan kuna buƙatar canza nau'i ko tsayi. Ƙarshe ɗaya kawai ya zo tare da filogi ɗayan ƙarshen yana buƙatar a haɗa shi kai tsaye cikin naúrar caji.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

-Nau'in 1 (J1772).

- 5/10 Mita na USB

-16/32 Amp - 3.6/7.2kW ƙimar cajin

Wannan kebul ɗin yana da soket nau'in 1 don motar ku. Ya dace da motoci masu zuwa:

Chevrolet Spark

Chevrolet Volt

Citroen C-Zero

Ford Focus Electric

Kia Soul EV

Mitsubishi-I Miev

Mitsubishi Outlander PHEV

Nissan Leaf 2012 - 2017

Nissan NV200 SE

Peugeot Ion

Renault Fluence

Tata Indica Vista EV

Toyota Prius

Vauxhall Ampera

Bayanin Kamfanin

Shen zhen Mandzer New Energy Technology Co., Ltd. ƙwararrun masana'anta ne da ke Shenzhen, lardin Guangdong tare da isar da sufuri mai dacewa. mun tsunduma cikin bincike, haɓakawa, siyarwa da sabis na samfuran cajin AC DC don motocin lantarki, irin su adaftar caja EV, mai haɗa EV plug, Caja EV mai ɗaukar nauyi, akwatin bangon Smart EV, Cable Cajin EV, tashar caji EV da sauransu. mun sami CE, ROHS, FCC takaddun shaida.Kayayyakinmu suna siyar da kyau a duk faɗin duniya kuma suna da kyakkyawan suna a Amurka, Turai, Afirka ta Kudu, kasuwar Gabas ta Tsakiya.

Za mu iya samar da abokan ciniki tare da cikakken cajin mafita da goyon bayan fasaha tare da shekaru masu kwarewa a masana'antar caji na Ev. Ko zabar samfur na yanzu daga kasidarmu ko neman taimakon injiniya don aikace-aikacenku, zaku iya tattaunawa tare da cibiyar sabis na abokin ciniki game da buƙatun ku, Tare da ƙungiyar R & D ƙwararru da gogewa akan keɓance samfur, za mu tabbatar da gamsuwar ku, OEM da Akwai sabis na ODM. Maraba da tambayar ku kowane lokaci, za mu yi muku hidima na awa 24 akan layi.

Cikakken Bayani

J1772 Nau'in Nau'in 1 Cable-01 (2)
J1772 Nau'in Nau'in 1 Cable-01 (4)
J1772 Nau'in Nau'in 1 Cable-01 (5)
J1772 Nau'in Nau'in 1 Cable-01 (6)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana